XHV2 (GV2) Mai kariyar kewayawa

Takaitaccen Bayani:

Aikace-aikace

XHV2 (GV2, GV3) jerin kariyar keɓaɓɓiyar keɓaɓɓiyar keɓaɓɓiyar ƙirar mota, tana amfani da ƙirar zamani, kwane-kwane na fasaha ne, ƙarar ƙarami ne, karya yana kare, a cikin saiti mai zafi Relay, aikin yana da ƙarfi, haɓaka yana da kyau.

XHV2(GV2, GV3) jerin kariyar da'ira mai kariyar mota ana amfani da su musamman don ɗaukar nauyi da gajeriyar kariyar ga injiniyoyi a cikin da'irar AC50/60Hz, ƙimar ƙarfin aiki har zuwa 690V, ƙimar aiki na yanzu daga 0.1A zuwa 80A, azaman masu farawa masu cikakken ƙarfin lantarki don farawa da yanke motoci a ƙarƙashin nauyin AC3, kuma don kariyar da'ira a cikin da'irar 0.1 A-80A.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Samfurin No. da ma'ana

samfurin-bayanin1

Samfurin samfur Ƙididdigar halin yanzu InA Matsakaicin daidaitawa da ke tafiya a halin yanzu don coponents A. Ƙimar rarrabuwar kai na yanzu a cikin filin nan take InA Oda No.
GV2-M(ME) 0.16 0.1-0.16 1.5 XHV2-32(GV2)-M01C
0.25 0.16-0.25 2.4 XHV2-32(GV2)-M02C
0.4 0.25-0.4 5 XHV2-32(GV2)-M03C
0.63 0.4-0.63 8 XHV2-32(GV2)-M04C
1 0.63-1 13 XHV2-32(GV2)-M05C
1.6 1-1.6 22.5 XHV2-32(GV2)-M06C
2.5 1.6-2.5 33,5 XHV2-32(GV2)-M07C
4 2.5-4 51 XHV2-32(GV2)-M08C
6.3 4-6.3 78 XHV2-32(GV2)-M10C
10 6-10 138 XHV2-32(GV2)-M14C
14 9-14 170 XHV2-32(GV2)-M16C
18 13-18 223 XHV2-32(GV2)-M20C
23 17-23 327 XHV2-32(GV2)-M21C
25 20-25 327 XHV2-32(GV2)-M22C
32 24-32 416 XHV2-32(GV2)-M32C
XHV2(GV2) Mai kariyar kewayawa

Tebur 1

XHV2(GV2)-M(ME)(P) XHV2(GV2) -RS XHV2(GV2)-PM

M01C

0.1-0.16 Saukewa: RS01C 0.1-0.16 PM01C 0.1-0.16

M02C

0.16-0.25 Saukewa: RS02C 0.16-0.25 PM02C 0.16-0.25

M03C

0.25-0.40 Saukewa: RS03C 0.25-0.40 PM03C 0.25-0.40

M04C

0.40-0.63 Saukewa: RS04C 0.40-0.63 PM04C 0.40-0.63

M05C

0.63-1 Saukewa: RS05C 0.63-1 PM05C 0.63-1

M06C

1-1.6 Saukewa: RS06C 1-1.6 PM06C 1-1.6

M07C

1.6-2.5 Saukewa: RS07C 1.6-2.5 PM07C 1.6-2.5

M08C

2.5-4 Saukewa: RS08C 2.5-4 PM08C 2.5-4

M10C

4-6.3 Saukewa: RS10C 4-6.3 PM10C 4-6.3

M14C

6-10 Saukewa: RS14C 6-10 PM14C 6-10

M16C

9-14 Saukewa: RS16C 9-14 PM16C 9-14

M18C

10-16 Saukewa: RS18C 10-16 PM18C 10-16

M20C

13-18 Saukewa: RS20C 13-18 PM20C 13-18

M21C

17-23 Saukewa: RS21C 17-23 PM21C 17-23

M22C

20-25 Saukewa: RS22C 20-25 PM22C 20-25

M32C

24-32 Saukewa: RS32C 24-32 PM32C 24-32
Ƙarfin da aka ƙididdigewa na electromotor mai hawa uku wanda ke sarrafawa ta mai karya (GV2 Mai kariyar da'ira)

Table 2

Matsakaicin daidaitawa na halin yanzu watau (A) Madaidaicin ƙarfin lantarki na KW mai hawa uku.AC-3, 50Hz/60Hz
230/240V 400V 415V 440V 500V 690V
0.1-0.16 - - -
0.16-0.25 - - -
0.25-0.40 - - -
0.4-0.63 0.37
0.63-1 0.37 0.37 0.55
1-1.6 0.37 0.55 0.75 1.1
1.6-2.5 0.37 0.75 0.75 1.1 1.1 1.5
2.5-4 0.75 1.5 1.5 1.5 2.2 3
4-6.3 1.1 2.2 2.2 3 3.7 4
6-10 2.2 4 4 4 5.5 7.5
9-14 3 5.5 5.5 7.5 7.5 9
13-18 4 7.5 9 9 9 11
17-23 5.5 11 11 11 11 15
20-25 5.5 11 11 11 15 18.5
24-32 7.5 15 15 15 18.5 23
Ƙimar rarrabuwar tafiye-tafiye na yanzu na mai karyawa a cikin filin maganadisu nan take.(Duba tebur 3) Tebur 3
Ƙididdigar halin yanzu InA Matsakaicin daidaitawa da ke tafiya a halin yanzu don coponents A. Ƙimar rarrabuwar kai na yanzu a cikin filin nan take InA
0.16 0.1-0.16 1.5
0.25 0.16-0.25 2.4
0.4 0.25-0.4 5
0.63 0,4-0.63 8
1 0.63-1 13
1.6 1-1.6 22.5
2.5 1.6-2.5 33.5
4 2.5-4 51
6.3 4-6.3 78
10 6-10 138
14 9-14 170
18 13-18 223
23 17-23 327
25 20-25 327
32 24-32 416

Na'urorin haɗi ( koma zuwa tebur 4)

samfurin-bayanin2

Sunayen kayan haɗi Lambar nau'ikan lambobin sadarwa wurin shigarwa
Lambobin taimakon kai tsaye AE1 11 NO/1NC 1PCS) gaban mai karyawa (ana iya shigar da 1 PCS)
AE11 11NO+1NC
AE20 22 BA
AN11 11NO+1NC hagu na mai karya (ana iya shigar da 4PCS)
AN20 22 BA
lambobin kuskuren siginar Lambobin taimako nan take AD1010 Matsala mai-bude-baki NO
AD1001 NC
AD0110 Matsala mai-rufe N.
AD0101 NC
Gajerun hanyoyin sadarwa AM11 1 NO, 1NC

4.1 Lambobin na'urorin haɗi

Table 4

4.2 Teburin Rarraba Wutar Lantarki 5
Sunayen kayan haɗi Lambar Wutar lantarki wurin shigarwa
Rarraba-ƙarfin wutar lantarki AU115 110-127V 50Hz Haƙƙin mai karya (ana iya shigar da PC 1)
AU225 220-240V 50Hz
AU385 380-415V 50Hz
Rarrabewa Saukewa: AS115 110-127V 50Hz
Saukewa: AS225 220-240V 50Hz
Saukewa: AS385 380-415V 50Hz
Yi amfani da sakin ƙananan ƙarfin lantarki Farashin AX115 110-127V 50Hz
Farashin AX225 220-240V 50Hz
Farashin AX385 380-415V 50Hz
4.3 Shari'ar kariyar mai karya Table 6
Sunayen kayan haɗi Matsayin kariya na harka Lambar Memo
Harsashi na shigarwa na waje Ina P41 Farashin MC01
Ina P55 Farashin MC02
Ina P65 MC03

Girman gyarawa na waje

5.1 Matsakaicin ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙira (GV2 Mai kariyar da'ira mai karewa) (koma zuwa chart2, 3).
5.2 Mai karyawa (GV2 Motar kariyar kewayawa) yana ɗaukar daidaitaccen shigarwa na dogo na jagora, layin dogo ya kamata ya dace da nau'in shigarwa na nau'in A2.1 TH35-7.5 na JB6525.
5.3 Shigarwa na waje na GV2 Motar kariyar kewayawa (koma zuwa ginshiƙi1.4).

bayanin samfur 3 samfurin-bayanin4

4.12 Siffar yanayin rarrabuwar kawuna (koma zuwa ginshiƙi na 5) matsakaicin lokacin aiki bisa ga maɓalli na halin yanzu.

bayanin samfur 3

Babban sigogi na fasaha

1. Ƙimar wutar lantarki Ui (V): 690;
2. Ƙididdigar ƙarfin aiki na Ue (V): 230/240, 400/415, 440, 550, 690;
3. Ƙididdigar mita Hz: 50/60;
4. Matsayin da aka ƙididdige darajar harsashi Inm (A): 32;
5. Ƙwararren wutar lantarki na disjointer ln (A) (j41 tebur 1);
6. Matsakaicin daidaitawa na tafiye-tafiye na yanzu (A) (tebur 1);
7. Ƙarfin yankan don ƙididdige ƙayyadaddun ƙayyadaddun lcu (kA) (tebur 7);
8. Ƙarfin yankan don aikin ƙididdiga na gajeren lokaci lcs (kA) (tebur 7);
9. The m ƙarfin lantarki ga rated shock Uimp (V): 8000o

Siffar kariyar aikin da ake yi a halin yanzu.

Table 7

rated halin yanzu ln(A) Daidaita fushin halin yanzu ICS Ƙarfin yankan don ƙididdige ƙayyadaddun ƙayyadaddun da'irar leu, iyawar yanke don ƙididdige aikin gajeriyar kewayawa Nisa na baka (mm)
230/240V 400/415V 440V 500V 690V
lku(kA) lcs (kA) lku(kA) lcs (kA) lku(kA) lcs (kA)

lku(kA)

lcs (kA) lku(kA) lcs (kA)
0.16 0.10-0.16 100 100 100 100 100 100 100 100 100 100 40
0.25 0.16-0.25 100 100 100 100 100 100 100 100 100 100 40
0.4 0.25-0.4 100 100 100 100 100 100 100 100 100 100 40
0.63 0.4-0.63 100 100 100 100 100 100 100 100 100 100 40
1 0.63-1 100 100 100 100 100 100 100 100 100 100 40
1.6 1-1.6 100 100 100 100 100 100 100 100 100 100 40
2.5 1.6-2.5 100 100 100 100 100 100 100 100 3 2.25 40
4 2.5-4 100 100 100 100 100 100 100 100 3 2.25 40
6.3 4-6.3 100 100 100 100 50 50 50 50 3 2.25 40
10 6-10 100 100 100 100 15 15 10 10 3 2.25 40
14 9-14 100 100 15 7.5 8 4 6 4.5 3 2.25 40
18 13-18 100 100 15 7.5 8 4 6 4.5 3 2.25 40
23 17-23 50 50 15 6 6 3 4 3 3 2.25 40
25 20-25 50 50 15 6 6 3 4 3 3 2.25 40
32 24-32 50 50 10 5 6 3 4 3 3 2.25 40

1 Siffar aikin mai karyawa (GV2 Motar kariyar kewayawa) lokacin da kowane nauyin lokaci ya kasance cikin ma'auni.

Table 8

Yawan adadin halin yanzu Jihar farawa Lokacin da aka kayyade Sakamakon sakamako Yanayin zafin jiki na yanayi
1.05 Yanayin sanyi tN2h Babu rabuwa
1.2 Yanayin zafi (taso har zuwa ƙayyadaddun halin yanzu bayan bin gwajin No 1) t<2h Rarrabuwa +40°C ±2°C
1.5 Gudun tafiya na lokaci ɗaya yana farawa bayan ma'aunin bot t< 2 min Rarrabuwa
7.2 Yanayin sanyi 2 Rarrabuwa

2. Halayen aikin mai fashewa (GV2 Motar kariyar kewayawa) lokacin da kowane nauyin lokaci ya kasance cikin ma'auni (karye-lokaci).

Yawan adadin halin yanzu Jihar farawa Lokacin da aka kayyade Sakamakon sakamako Yanayin zafin jiki na yanayi
Kowane matakai biyu Kashi na uku
1.0 0.9 Yanayin sanyi tw2h Babu rabuwa +40°C ± 2°C
1.15 0 Yanayin zafi (taso har zuwa ƙayyadaddun halin yanzu bayan bin gwajin No 1) t<2h Rarrabuwa

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana